.::Naruto-vnonline::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.::Naruto-vnonline::.

Gửi bài nhiềuSẻ chia “Chuyện tình yêu” cùng Mực Tím Online Menu_open
All Forums|
Gaara
ninja_warrior97
s2[m]it_kute
ninja_kun
Wind_NarSas
Madara
KYO
narfamily
Chidori ~ Kayano
Hyuga Neji
Topic xem nhiềuSẻ chia “Chuyện tình yêu” cùng Mực Tím Online Menu_open

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Gaara

Gaara
.::Kazekage::.

.::Kazekage::.
Bước chân qua lứa tuổi học trò, bạn sẽ phải đối mặt với vô vàn những thử thách mà cuộc sống đang chờ đợi mà trong đó, có lẽ, chuyện tình cảm là một chướng ngại khá lớn, luôn làm bạn phải suy nghĩ, trăn trở. Đó có thể là một chút tình cảm thoáng qua, là những kỉ niệm, nỗi niềm, buồn vui khó có thể bày tỏ cùng ai, thậm chí là cả rắc rối nữa… Hãy chia sẻ những điều ấy cùng bạn bè trong “Chuyện tình yêu”, một chuyên mục mới toanh của Mực Tím Online nhé!

“Chuyện tình yêu” được xấy dựng giống như một trang blog mở mà tại đó, bạn có thể cảm nhận những câu chuyện được kể bằng chính lời tâm sự của người trong cuộc, đồng thời bày tỏ ý kiến, quan điểm của mình về vấn đề ấy. Có thể đâu đó, bạn sẽ bắt gặp chính những suy tư mà mình đã, đang gặp phải và cùng nhau xây dựng một tình yêu thật trong sáng, dễ thương, hay chí ít, cũng là những khoảnh khắc để mình lắng đọng với những phút trải lòng của bạn bè khắp nơi.

Điều đặc biệt hơn, những câu chuyện chân thật nhất, độc đáo nhất sẽ được xây dựng thành một tuyển tập “Chuyện tình yêu” vào mỗi năm như một cuốn nhật kí chung của những tâm hồn đang lớn. Để rồi khi bước qua, ta sẽ cùng nhau nhìn lại, mình đã trưởng thành hơn như thế nào…

Ngay bây giờ, bạn có thể gửi câu chuyện của mình về chuyên mục “Chuyện tình yêu” qua 3 phương thức sau:

Cách thứ nhất: Truy cập vào địa chỉ www.muctim.com.vn, gửi bài qua hệ thống Làm báo cùng MTO ở cuối bất kì bài viết nào. Với cách này bạn nhớ ghi rõ tiêu đề là “GỬI CHUYÊN MỤC CHUYỆN TÌNH YÊU”.

Cách thứ hai:
Gửi email về địa chỉ chuyentinhyeumto@gmail.com

Cách thứ ba: Gửi thư về địa chỉ: báo Mực Tím, phòng Mực Tím Online, số 12 Phạm Ngọc Thạch, Quận 3, thành phố Hồ Chí Minh.

Lưu ý: Các bạn nhớ để lại họ tên, địa chỉ, số điện thoại, email liên lạc khi cần thiết nhé. Những thông tin cá nhân của các bạn sẽ được ban biên tập giữ bí mật theo yêu cầu.

“Chuyện tình yêu” phát độc quyền tại đại chỉ www.muctim.com.vn vào thứ Tư và Chủ nhật hàng tuần là nơi sẻ chia cùng bạn những khoảnh khắc yêu thương.

http://4rum.naru.to

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]